MAONO

Kuwa taasisi bora katika usimamizi wa

fedha za umma na masuala ya kiuchumi
inayotoa maisha bora yenye kuridhisha

ANDU Mag,

SERIKALI YA KAUNTI YA MAKUENI

HAZINA YA KAUNTI

ELEKEZO

Kuwezesha ajenda ya kaunti ya mabadiliko
ya uchumi wa kijamii kwa kutoa uratibu unaofaa
katika usimamizi wa fedha za umma, uundaji wa

sera ya uchumi na ufuatiliaji wa matokeo.

MKATABA WA HUDUMA KWA RAIA

1 | Maswali ya kijumla Bila hitaji Bila malipo Dakika tano
PIN ya KRA, cheti cha ushirikishaji, Kulingana na
2 | Utoaji wa vibali vya biashara Kitambulisho, Fomu iliyojazwa vilivyo | Sheria ya Kifedha Siku moja
na kuidhinishwa, thibitisho Za Makueni
. . o i Kulingana na
3 Kurejgsha nakala za kaunti k.m. kibali cha Barua kutoka kwa muombaiji Sheria ya Kifedha Siku mbili
kurudia 3
Za Makueni
4 | Kusuluhisha malalamishi Barua ya mlalamishi Bila malipo Siku saba
Ripoti kutoka kwa kamati ya ukaguzi, Kulingana na
5 | Utoaji wa leseni ya vinywaji vya Pombe uthibitisho wa malipo, mahitaji Sheria ya Kifedha Siku saba
mengine ya kisheria Za Makueni
6 | Ulipaji wa wagavi na wafanyikazi wetu Maombi ya malipo yaliyoidhinishwa Bila malipo Siku kumi na nne
. . - Miongozo na bajeti zilizoidhinishwa, . . . .
7 | Ugavi wa fedha kwa bodi na mashirika uhitaji ulicidhinishwa Bila malipo Siku kumi na nne
Kulingana na
8 | Utoaji wa ripoti za kifedha Ombi lililoandikwa Sheria ya Kifedha Siku moja
Za Makueni
sor) " . Ombi la mwuzaji (mungavi) likiwa na : . R .
9 | Usajili wa wauzaji (wagavi) hati /staKabahBa S iAzotaa Bila malipo Siku kumi na nne
10 | Usajili wa AGPO Hati zinazofaa Bila malipo Siku saba
11 | Taarifa/notisi ya tuzo Anwani ya mawasiliano Bila malipo Siku moja
12 | Uchapishaji wa kandarasi zote zilizotuzwa | Kandarasi zilizotuzwa Bila malipo Siku kumi na nne
13 E:S:S: 2gushatiti kuhus masuala ya Habari/taarifa kutoka kwa mwombaji Bila malipo Siku moja
Kutoa mipango ya kisheria kuhusu bajeti:
14 | CFSP,CBROP, barua ya habari za bajeti, Ombi lililoandikwa Bila malipo Siku moja
utekelezaji wa bajeti, mkakati wa madeni.
Utoaji wa mipango na sera za maendeleo, - . . . . .
15 CIDP, ADP, na mipango ya kiidara. Ombi lililoandikwa i mElle Siku moja
16 Utoaji wa habari kwa ajiri ya kufanya Ombi lililoandikwa Bila malipo Siku moja
maamuzi
Tumejitolea kuhakikisha tumetoa huduma bora kwa wateja wetu kwa utaalamu, heshima na uadilifu wa hali ya juu.

MASAA RASMI YA HUDUMA (JUMATATU - IJUMAA)
Saa Tatu Asubuhi hadi Saa Sita kisha Saa Nane mchana hadi Saa Kumi

Utaratibu wa kuwasilisha malalashi, maoni na mapendekezo kuhusu huduma zetu:

Mkuu wa Hazina ya Kaunti
S.L.P 78-90300, MAKUENI
Simu: 0720-426 674

Hazina ya Kaunti

Sanduku la Malalamishi/ Maoni/
Mapendekezo

Afisi ya Katibu wa Kaunti
S.L.P 78-90300, MAKUENI
Simu: 020-2034944

feedback.treasury@makueni.go.ke
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county.secretary@makueni.go.ke




