



JAMHURI YA KENYA



SERIKALI YA KAUNTI
YA MAKUENI

**IDARA YA ARDHI, MIPANGO YA MIJI NA MAENDELEO, MAZINGIRA
NA MABADILIKO YA TABIANCHI
ENEO LA MANISPAA YA EMALI-SULTAN HAMUD**

S.L.P 78-90300 MAKUENI

Barua pepe: Lands@makueni.go.ke Tovuti: www.makueni.go.ke

**TAARIFA YA MAKSUDI YA KUANDAA MPANGO WA
ENEO LA MANISPAA YA EMALI-SULTAN HAMUD**

Ilani inatolewa kwa wanajamii na wadau wote wa Manispaa ya Emali-Sultan Hamud, Kaunti ya Makueni wanajulishwa kwamba kwa mujibu wa masharti ya Sheria ya Upangaji wa Ardhi na Matumizi ya Ardhi ya 2019, Sheria ya Serikali za Kaunti ya 2012 na Sheria ya Miji na Miji Mikubwa Ya 2011 (iliyorekebisha 2019), manispaa ya Emali-Sultan Hamud kwa kushirikiana na Serikali ya Kaunti ya Makueni linakusudia kuandaa Mpango wa Eneo la manispaa ya Emali-Sultan Hamud.

Mpango wa Eneo ya manispaa utatoa muundo wa kijiografia na sera na mapendekezo ya maendeleo yatakayoweza kuongoza na kudhibiti maendeleo, kuhakikisha maendeleo ya miundombinu na huduma katika manispaa ya Emali-Sultan Hamud yanatekelezwa kwa utaratibu, ushirikiano, na kwa manufaa ya kijamii na kiuchumi.

Manispaa ya Emali-Sultan Hamud itafanya mikutano ya kutosha na wadau katika manispaa kabla ya kukamilika kwa mpango huo. Maoni, maswali au mapendekezo yoyote yanaweza kuwasilishwa kwa maandishi kwa Meneja wa manispaa ya Emali-Sultan Hamud, ofisi iliyozunguka katika manispaa ya Emali, jengo la Eden Mall ghorofa ya pili, barabara kuu ya Nairobi-Mombasa au kwa barua pepe emalisultan.municipality@makueni.go.ke

Tarehe (31/01/2025)

Mjumbe wa Kamati ya Utendaji ya Kaunti

**Idara ya Ardhi, Upangaji wa Mji na Maendeleo, Mazingira na Mabadiliko ya
Tabianchi**

P.O. BOX 78-90300

Wote, Makueni