



MKATABA WA HUDUMA KWA RAIA - CITIZEN'S SERVICE CHARTER

ELEKEZO :KUKUZA NA KUSHIRIKI KATIKA KUTOA HUDUMA ZA AFYA JUMUISHI NA ZENYE KUENDELEZA UFANISI, KINGA, TIBA NA KUREKEBISHA TABIA KWA WAKENYA WOTE.

- * Kuzingatia mgonjwa / kuangazia mteja - patient-centered / customer - focused
- * Ushirikiano - partnership
- * Utaalamu - competence
- * Uadilifu na uwazi - integrity and transparency
- * Uvumbuzi / ubunifu na ubora - innovative and excellence
- * Kutopendelea - impartiality

1. Haki ya kupata huduma zote zitolewazo katika idara.
2. Haki ya kupata taarifa na habari za matibabu kwa wakati ufaao.
3. Haki ya mawasiliano bora -
4. Haki ya maeneo bora -
5. Haki ya kufanya uamuzi kuhusu matibabu.
6. Haki ya usiri -
7. Haki ya matibabu bora -
8. Haki ya kufidiwa malemiko -
9. Haki ya huduma za dharrua -

1. Kuheshimi haki za watoja wengine/ wagonwa na wahudumu wa afya.
2. Kutoa Habari za kweli ili kausidia katika kuchunguza na kutambuliwa kwa matibabu.
3. Kufuta matibabu yaliyopendwa na kuripoti madhara yake.
4. Kajiulisha wahudumu wa afya kuhusu matatizo yanayotarajiwa hada ya kupata matibabu.
5. Kutimiza wajibu wote wa kiredha.
6. Kuhakikishia mazingira za finya salama ili kukuzu afya -
7. Kufuta kanuni na mkataba wa huduma zetu katika vitu vya vyuma vyote vya afya.
8. Kutoa ripoti / mkataa ya huduma zetu -

Tuma malalamiko na maoni yako kupitia kwa

1. Dawati ya mapokezi ya watoto
2. Vijisanduku vya inaoni vilivyoko idarani
3. Tovuti / Sultanhosp2008@gmail.com
4. Dh: ura na ajali -
5. Hospitali ➔
6. Kutoka hapa sinu katika hospitali ➔ ru

[illegible]