



IDARA YA JINSIA, WATOTO, VIJANA, MICHEZO NA HUDUMA ZA KIJAMII

S.L.P. 78 – 90300, MAKUENI



SERIKALI YA KAUNTI YA MAKUENI

HATI YA HUDUMA KWA WANANCHI

Dira (Maono)
Jamii iliyowezeshwa inayofurahia haki na fursa sawa.

Dhamira (Misheni)
Ujumuishaji, Uwajibikaji, Uwazi.

Maadili ya Msingi
Uwajibikaji, Uadilifu, Usawa, Usiri, Kuheshimu haki za binadamu, Ubunifu na uvumbuzi, Ushirikiano.

HUDUMA INAYOTOLEWA	WAJIBU WA MTEJA	GHARAMA	MUDA WA KUTOA HUDUMA
UTAWALA			
Mapokezi ya wageni	Staha	Bila malipo	Ndani ya dakika 3
Simu za ofisini	Staha	Bila malipo	Ndani ya miduara 3 ya kengele
Mawasiliano ya jumla	Wasiliana kupitia barua	Bila malipo	Ndani ya siku 3
Mawasiliano ya kiufundi	Wasiliana kupitia barua	Bila malipo	Ndani ya siku 7
Manunuzi ya bidhaa na huduma	Kuwasilisha nyaraka hu	Bila malipo	Kulingana na taratibu za GOK
MASUALA YA JINSIA			
Ujumuishaji wa masuala ya jinsia	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Uokoaji wa waathiriwa wa ukatili wa kijinsia	Kuripoti tukio	Bila malipo	Ndani ya siku 1
Elimu na uhamasishaji	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Uundaji wa mitandao na ushirikiano	Ombi rasmi	Bila malipo	Ndani ya siku 7
Kutoa taarifa na takwimu za kijinsia	Ombi rasmi	Bila malipo	Ndani ya siku 14
Uundaji na ukuzaji wa jamii	Kujiunga na kikundi kilic	Bila malipo	Endelevu
Uorodheshaji wa vikundi	Cheti cha usajili, dodosa	Bila malipo	Endelevu
Ukodishaji wa ukumbi wa kijamii	Ombi rasmi	Ksh 2,000–5,000	Idhini ndani ya siku 1 baada ya malipo
Ustawi wa kijamii	Ombi rasmi	Bila malipo	Endelevu
UWEZESHaji WA WATU WENYE ULEMAVU			
Ujumuishaji wa masuala ya ulemavu	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Kutoa vifaa vya usaidizi	Ripoti ya tathmini	Bila malipo	Endelevu
Usambazaji wa taarifa za huduma na fursa	Ombi rasmi	Bila malipo	Ndani ya siku 7
Uundaji wa mitandao na rufaa	Ombi rasmi	Bila malipo	Endelevu
Elimu na uhamasishaji	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Utetezi wa haki	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Kusaka vipaji	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Ujenzi wa miundombinu	Ushiriki na ombi rasmi	Bila malipo	Ndani ya mwaka 1
HUDUMA ZA WATOTO			
Ushauri na msaada wa kisaikolojia kwa watoto	Taarifa sahihi	Bila malipo	Mara moja
Usimamizi wa kesi	Ushirikiano	Bila malipo	Endelevu
Ushauri kuhusu ulinzi wa mtoto	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Uokoaji wa watoto walio hatarini	Ripoti sahihi ya tukio	Bila malipo	Ndani ya siku 1
Usaidizi kwa mayatima na watoto walio katika mazingira magumu	Ombi rasmi na taarifa s	Bila malipo	Endelevu
Kutoa taarifa kuhusu masuala ya watoto	Ushiriki hai na ombi ras	Bila malipo	Ndani ya siku 7
Ufuatiliaji wa kesi zilizoripotiwa	Ushirikiano	Bila malipo	Endelevu
MASUALA YA VIJANA			
Uwezeshaji wa vijana	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Kuundwa kwa nafasi za ajira kwa vijana	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Mafunzo na maendeleo ya vijana	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Uendelezaji wa vipaji vya vijana	Ombi rasmi / ushiriki ha	Bila malipo	Endelevu
Mpango wa mafunzo kazini kwa vijana	Ombi rasmi	Bila malipo	Endelevu
Uendelezaji wa biashara ndogo ndogo za vijana	Ombi rasmi	Bila malipo	Endelevu
MICHEZO			
Kuendeleza shughuli za michezo	Ushiriki hai	Bila malipo	Endelevu
Usajili wa vilabu vya michezo	Taarifa sahihi	Bila malipo	Endelevu
Uanzishaji wa vituo vya ukuzaji wa vipaji vya michezo	Ombi rasmi	Bila malipo	Endelevu
Ujenzi wa miundombinu ya michezo	Ombi rasmi	Bila malipo	Endelevu

Maoni na Mapendekezo Kwa malalamiko, mapendekezo au pongezi, wasiliana na

Afisa Mkuu
Idara ya Jinsia, Watoto, Vijana, Michezo na Huduma za Kijamii
Ghorofa ya 3, Jengo la Kamishna wa Kaunti
S.L.P. 78–90300, Makueni
Simu: +254-0722667825
Barua pepe: cogender@makueni.go.ke
Tovuti: www.makueni.go.ke

Mwanachama wa Kamati ya Utendaji ya Kaunti
Idara ya Jinsia, Watoto, Vijana, Michezo na Huduma za Kijamii
Ghorofa ya 3, Jengo la Kamishna wa Kaunti
S.L.P. 78–90300, Makueni
Simu: +254-0722667825
Barua pepe: gender@makueni.go.ke
Tovuti: www.makueni.go.ke