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ldara ya TEHAMA, Elimu na Mafunzo Kazini

HATI YA HUDUMA KWA WATEJA

Dira Yetu

Kuwa Idara bora ya TEHAMA, Elimu na Mafunzo Kazini

Dhamira Yetu
Kuvumbua na kukuza vipaji ili kubadilisha maisha ya wananchi wa Makueni

Kanuni Zinazoongoza

e Kutoa fursa kwa watoto wote wa umri wa shule kujiunga na elimu.
e Kuheshimu na kuwahudumia wateja wote bila ubaguzi.

e Kutoa mafunzo ya ufundi na uanagenzi yenye ubora wa hali ya juu.
e Kuhakikisha matokeo bora ya kujifunza kwa wote bila kujali hall..

e Kuhimiza ubora na ufanisi katika huduma za TEHAMA.

e Kutoa taarifa kwa wakati kuhusu huduma na miradi yote.

e Kuhakikisha upatikanaji wa huduma za TEHAMA kwa wote.

¢ Kudumisha taaluma na uwajibikaji katika kazi zote.

Majukumu Yetu
® Utekelezaji wa sera za elimu na mafunzo.
Uratibu wa elimu ya ufundi na uanagenzi.
Usimamizi wa huduma na miundombinu ya TEHAMA.
Utoaji wa mafunzo ya TEHAMA na stadi za maisha.
Ufuatiliaji na tathmini ya miradi na programu za elimu.

Ahadi Yetu kwa Wateja

Tutahudumia kila mteja kwa kiwango cha juu cha uadilifu, heshima, staha na uwazi.
Matokeo Tarajiwa Kutoka kwa Wateja

- Kuwasilisha taarifa na nyaraka sahihi kwa wakati.

- Kushirikiana kwa heshima na afisa husika.

- Kutii sheria na taratibu zilizowekwa.

- Kuwasilisha maoni, malalamiko au mapendekezo kwa wakati.

Jedwali la Huduma

HUDUMA MAELEZO MUDA WA KUTOA HUDUMA GHARAMA IDARA/AFISA ANAYEHUSIKA

Uandikishaji wa wanafunzi katika kituo cha
mafunzo ya ufundi

Kupokea na kuchakata maombi ya wanafunzi

Ndani ya siku 2

Bila malipo

Afisa Elimu ya Ufundi

Usaijili wa wanafunzi kwa mitihani ya kituo cha
mafunzo ya ufundi

Kusimamia na kuwasilisha usajili wa wanafunzi kwa mitihani ya kitaifa

Wiki 2 kabla ya tarehe ya mwisho

Ada za mitihani (KNEC/TVET)

Afisa Mitihani

Utoaji wa vyeti vya uanagenzi

Kuandaa na kukabidhi vyeti baada ya kozi

Ndani ya siku 14 baada ya matokeo

Bila malipo

Afisa Uanagenzi

Mafunzo ya ujuzi maalum

Usaidizi wa TEHAMA

Matengenezo ya vifaa vya TEHAMA

Kozi fupi za TEHAMA, ujasiriamali na stadi za maisha Kila muhula Kulingana na kozi Mkuu wa kituo cha mafunzo ya ufundi
Huduma za mifumo, barua pepe rasmi na tovuti ya kaunti Ndani ya siku 3 za kazi Bila malipo Afisa TEHAMA
Ukaguzi na ukarabati wa kompyuta, projekta na mitandao Ndani ya siku 7 Kulingana na huduma Kitengo cha TEHAMA

Taarifa za miradi ya elimu

Kutoa taarifa kwa wananchi kuhusu miradi inayoendelea

Mara moja kwa ombi

Bila malipo

Afisa Ufuatiliaji na Tathmini

Maombi ya uhamisho wa wanafunzi kati ya
Kituo cha mafunzo ya ufundi

Kupokea na kushughulikia maombi ya wanafunzi

Ndani ya siku 5

Bila malipo

Afisa Elimu ya Ufundi

Kuratibu mashindano ya kielimu

Mashindano ya sayansi, michezo na vipaiji

Kila mwaka

Kulingana na hafla

|dara ya Elimu

Kupokea malalamiko na mapendekezo

Kupokea maombi ya ufadhili wa masomo

Ushauri wa kielimu na kitaaluma

Kurekodi na kushughulikia maoni ya wananchi Ndani ya siku 7 Bila malipo Afisa Huduma kwa Wateja
Kushughulikia msarifu na uthamini wa elimu Kila muhula Bila malipo Kamati ya Bursary
Mwongozo kwa wazazi ha wanafunzi kuhusu masomo na kazi Mara moja kwa ombi Bila malipo Mshauri wa Elimu
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